തിരുവനന്തപുരം: നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള അന്തിമ സ്ഥാനാര്‍ഥിപ്പട്ടികയായി. ഓരോ മണ്ഡലങ്ങളിലേയും സ്ഥാനാര്‍ഥികളുടെ വിവരങ്ങള്‍ ചുവടെ (സ്ഥാനാര്‍ഥിയുടെ പേര് – പാര്‍ട്ടി ക്രമത്തില്‍)

*വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ്*

അഡ്വ. വി.കെ. പ്രശാന്ത് – സി.പി.എം.

എന്‍. മുരളി – ബി.എസ്.പി.

അഡ്വ. വി.വി. രാജേഷ് – ബി.ജെ.പി.

അഡ്വ. വീണ എസ്. നായര്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

എ. ഷൈജു – എസ്.യു.സി.ഐ(കമ്യൂണിസ്റ്റ്)

*നെടുമങ്ങാട്*

അഡ്വ. ജി.ആര്‍. അനില്‍ – സി.പി.ഐ.

അഡ്വ. ജെ.ആര്‍. പത്മകുമാര്‍ – ബി.ജെ.പി.

പി.എസ്. പ്രശാന്ത് – കോണ്‍ഗ്രസ്

ബിപിന്‍ പള്ളിപ്പുറം – ബി.എസ്.പി.
ഇര്‍ഷാദ് കന്യാകുളങ്ങര – എസ്.ഡി.പി.ഐ.

ഇബിനു എസ്. – സ്വതന്ത്രന്‍

തത്തന്‍കോട് കണ്ണന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

പ്രശാന്ത് സി. – സ്വതന്ത്രന്‍

ഹരി വെള്ളനാട് – സ്വതന്ത്രന്‍

*പാറശാല*

അന്‍സജിത റസല്‍ ആര്‍.കെ. – കോണ്‍ഗ്രസ്

ജെ.ആര്‍. ജയകുമാര്‍ – ബി.എസ്.പി.

കരമന ജയന്‍ – ബി.ജെ.പി.

സി.കെ. ഹരീന്ദ്രന്‍ – സി.പി.എം.

ഷാജു പാലിയോട് – സ്വതന്ത്രന്‍

സെല്‍വരാജ് ജെ.ആര്‍. – സ്വതന്ത്രന്‍

*അരുവിക്കര*

കൃഷ്ണന്‍കുട്ടി എം. – ബി.എസ്.പി.

കെ.എസ്. ശബരീനാഥന്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

സി. ശിവന്‍കുട്ടി – ബി.ജെ.പി.

അഡ്വ. ജി. സ്റ്റീഫന്‍ – സി.പി.എം.

*നെയ്യാറ്റിന്‍കര*

കെ. ആന്‍സലന്‍ – സി.പി.എം.

പ്രേംകുമാര്‍ ടി.ആര്‍. – ബി.എസ്.പി.

ചെങ്കല്‍ എസ്. രാജശേഖരന്‍ നായര്‍ – ബി.ജെ.പി.

സെല്‍വരാജ് ആര്‍. – കോണ്‍ഗ്രസ്

*ആറ്റിങ്ങല്‍*

ഒ.എസ്. അംബിക – സി.പി.എം.

വിപിന്‍ലാല്‍ വിദ്യാധരന്‍ – ബി.എസ്.പി.

അഡ്വ. എ. ശ്രീധരന്‍ – ആര്‍.എസ്.പി.

അഡ്വ. പി. സുധീര്‍ – ബി.ജെ.പി.

ആശ പ്രകാശ് – അണ്ണാ ഡെമോക്രാറ്റിക് ഹ്യൂമന്‍ റൈറ്റ്സ് മൂവ്മെന്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ

അമ്ബിളി – സ്വതന്ത്ര

*കാട്ടാക്കട*

പി.കെ. കൃഷ്ണദാസ് – ബി.ജെ.പി.

മലയിന്‍കീഴ് വേണുഗോപാല്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

അഡ്വ. ഐ.ബി. സതീഷ് – സി.പി.എം.

കണ്ടല സുരേഷ് – ബി.എസ്.പി.

ശ്രീകല നാടാര്‍ – സ്വതന്ത്ര

സിറിയക് ഡാമിയന്‍ വി.പി. – സ്വതന്ത്രന്‍

*വാമനപുരം*

ആനാട് ജയന്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

അഡ്വ. ഡി.കെ. മുരളി – സി.പി.എം.

സന്തോഷ് ടി. – ബി.എസ്.പി.

അജ്മല്‍ ഇസ്മായില്‍ – എസ്.ഡി.പി.ഐ.

അശോകന്‍ ടി. വാമനപുരം- അംബേദ്കറൈറ്റ് പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ

തഴവ സഹദേവന്‍ – ബി.ഡി.ജെ.എസ്.

ആട്ടുകാല്‍ അജി – സ്വതന്ത്രന്‍

നവാസ് സി.എം. – സ്വതന്ത്രന്‍

ഭരതന്നൂര്‍ മണിരാജ് – സ്വതന്ത്രന്‍

ആര്‍. മുരളി – സ്വതന്ത്രന്‍

*ചിറയിന്‍കീഴ്*

അനില്‍ മംഗലപുരം – ബി.എസ്.പി.

ബി.എസ്. അനൂപ് – കോണ്‍ഗ്രസ്

ആശാനാഥ് ജി.എസ്. – ബി.ജെ.പി.

വി. ശശി – സി.പി.ഐ.

അഡ്വ. ജി. അനില്‍ കുമാര്‍ – വെല്‍ഫെയര്‍ പാര്‍ട്ടി ഓഫ് ഇന്ത്യ

അനൂപ് ഗംഗന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

*കോവളം*

വിഷ്ണുപുരം ചന്ദ്രശേഖരന്‍ – ബി.ജെ.പി.

നീലലോഹിതദാസന്‍ നാടാര്‍ – ജനതാദള്‍ (സെക്യുലര്‍)

അഡ്വ. എം. വിന്‍സെന്റ് – കോണ്‍ഗ്രസ്

കഞ്ചാംപിഴിഞ്ഞി ശശികുമാര്‍ – ബി.എസ്.പി

അജില്‍ ആര്‍.എ. – സ്വതന്ത്രന്‍

വെങ്ങാനൂര്‍ അശോകന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

പ്രിന്‍സ് വി.എസ്. – സ്വതന്ത്രന്‍

*നേമം *

കുമ്മനം രാജശേഖരന്‍ – ബി.ജെ.പി.

കെ. മുരളീധരന്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

ഡി. വിജയന്‍ – ബി.എസ്.പി.

വി. ശിവന്‍കുട്ടി – സി.പി.എം.

ജയിന്‍ വിത്സണ്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

ബാലചന്ദ്രന്‍ വാല്‍ക്കണ്ണാടി – സ്വതന്ത്രന്‍

മുരളീധരന്‍ നായര്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

രാജശേഖരന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

ആറാംപള്ളി വിജയരാജ് – സ്വതന്ത്രന്‍

ഷൈന്‍ രാജ് ബി. – സ്വതന്ത്രന്‍

എല്‍. സത്യന്‍ നാടാര്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

*കഴക്കൂട്ടം*

കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍ – സി.പി.എം.

കൊച്ചുമണി – ബി.എസ്.പി.

ഡോ. എസ്.എസ്. ലാല്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

ശോഭാ സുരേന്ദ്രന്‍ – ബി.ജെ.പി.

ലാലുമോന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

വി. ശശികുമാരന്‍ നായര്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

ശ്യാം ലാല്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

അഡ്വ. സെന്‍ എ.ജി. – സ്വതന്ത്രന്‍

*തിരുവനന്തപുരം*

കൃഷ്ണകുമാര്‍ ജി. – ബി.ജെ.പി.

വി.എസ്. ശിവകുമാര്‍ – കോണ്‍ഗ്രസ്

അഡ്വ. ആന്റണി രാജു – ജനാധിപത്യ കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്

എ. സബൂറ – എസ്.യു.സി.ഐ.(കമ്യൂണിസ്റ്റ്)

അഭിലാഷ് വടക്കന്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍

ആന്റണി രാജു (S/o രാജു) സ്വതന്ത്രന്‍

കൃഷ്ണകുമാര്‍ ടി.എസ്. – സ്വതന്ത്രന്‍

ചാല മോഹനന്‍ ഡി. – സ്വതന്ത്രന്‍

രാജു ആന്റണി – സ്വതന്ത്രന്‍

ശിവകുമാര്‍ കെ. – സ്വതന്ത്രന്‍

*വര്‍ക്കല*

അനു എം.സി – ബി.എസ്.പി

അഡ്വ. വി. ജോയ് – സി.പി.എം

അഡ്വ. ബി.ആര്‍.എം ഷെഫീര്‍ – ഐ.എന്‍.സി

അജി.എസ് – ബി.ഡി.ജെ.എസ്

അനില്‍കുമാര്‍ പി – ഡി.എച്ച്‌.ആര്‍.എം

പ്രിന്‍സ് – സ്വതന്ത്രന്‍

ഷെഫീര്‍ – സ്വതന്ത്രന്‍